https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p480x480/943164_576595442371569_689339158_n...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Supanya Panmen, 13 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0

2. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    555555555555555 ถูกใจอย่างแรง นี่ด่าตัวเองอยู่รึเปล่าอะ

3. ผมนี่แหละ ขับอยู่ มีไรป่ะ

4. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    เรื้อง อะไร อีก ล่ะ นั่น วัยรุ่นงง

5. คนไทยคับ นับถือคนที่อาวุโสกว่าเป็นรุ่นพี่ เจอยกมือไหว้ ทักทาย ไม่ตายหรอกคับ

6. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    แต่เวลาพี่จะไหว้ใคร พี่ก็เลือกคนไหว้เหมือนกันว่ะ นุ๊ก อิอิ

7. Nutto Roj

Nutto Roj Guest

0
    0
    0
    ก๊าก กากชิบหาย ผมก็เห็น ST อยู่มาตั้งนานนะไม่เห็นจะมีอะไรเลย ใครไม่เห็นด้วยก็อย่าเข้ามาสิครับ ไม่ยากเกินไปมั่งคนเก่ง อิอิอิ ผม NUTTO.B11 no.095

8. ผมก็เลือกพี่ แต่ส่วนใหญ่ที่ผมรู้จักจะเจอแต่ผู้ใหญ่ดีๆ

9. อูย....แรงนะเนี่ย ใครมีปัญหากะเค้า ไปเคลียร์ด่วน คลับโดนพาดพิง 555

10. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    ใคร รู้เรื่อง อธิบายที รุ่นก่อน ก็มีปัญหา แล้วเก่าแก่ กระโหลกกะลานี่ อะไร เนี่ย ^ ^'

11. Supanya Panmen

0
    0
    0
    นั่นนะสิ?

12. เอ๊ะๆ เหมือนกรูโดนด่าไปด้วย ร้อนตัวแฮะ
    มีอะไรก็เคลียร์กันดีๆ ด็ได้มั้ง ผมเองก็อยู่รุ่นแรกๆ มาก็ไม่เห็นจะมีอะไร บางเรื่องก็แค่ระหว่างคนที่ไม่เข้าใจกันบ้าง อยู่กับสังคมมันเรื่องปกติที่ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง ผม ImpulseNaiO_HTT No.016

13. Buddhi Pharsuk

Buddhi Pharsuk Guest

0
    0
    0
    ผมเป็นผู้สื่อข่าว ขับทั้งรถทดสอบ ทำทั้งข่าวการแข่งขัน และไม่ชอบการแตกแยก อยู่วงการนี้มักเจอเรื่องแบบนี้บ่อยๆ มันเป็นเรื่องของบุคคล การเหมารวมแบบนี้ แสดงถึงความอ่อนด้อยในการรับรู้ ท่องไว้2คำ "ช่าง แม. ร่ง" ถึงรถจะเก่า ไม่มีคนขับ แต่มันก็มีค่ากับคนที่รู้คุณค่าของมัน ทุกๆวันขับรถใหม่ๆ แทบทุกรุ่นทุกยี่ห้อ แต่ก็มีความสุขทุกครั้งเมื่อขับ B13...ช่างมันเถอะ ปล่อยให้เค้าอยู่ในกะลาของเค้าไป

14. นั่นสิ รถเก่าแล้วไงอะครับ ไม่มีคนขับเหรอ ถึงผมจะใช้คันใหม่ B14 ผมก็ยังอยู่ เหมารวมงี้ ไม่ดีๆ

15. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    ไม่ชอบประโยคสุดท้ายเลยแฮะ เหมือนมีใครมาว่ารถเราเลย ใครเค้าไม่ใช้ มองข้าม ไม่อยากขับ ผมไม่รู้ แต่ที่ผมรู้ คือยังไงผมก็จะไม่ขายB14คันนี้เด็ดขาดคับ
    ปล.สวนมาเยอะแระ ไอพวกรถฮิตๆ แรงๆทั้งหลายเนี่ย

16. ความอ่อนด้อยในการรับรู้หมายถึงว่า พวกฟังไม่ได้ศัพจับไปกระเดียดนี่แหละครับ

17. Supanya Panmen

0
    0
    0
    แล้วยังไงล่ะค้าบ

18. หน้าวอลผม ยังจะเสือกนะ

19. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    ใจเย็น อืม ผมว่าเขาคงไม่ได้หมายถึงเรื่องรถล่ะ มั้งครับ เขาน่าจะไม่พอใจบุคคลมากกว่า

20. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
  21. เพื่อนก็ไม่ได้แอด ร้อนตัวอะไรมาอ่านฮะ

22. Deawz NightKids

Deawz NightKids Guest

0
    0
    0
    แรงนะนี่ มีไรค่อยๆพูดกันครับ อีกอย่างไม่ควรกล่าวเลยนะครับน่อหน้าที่สามเนี่ย

23. Supanya Panmen

0
    0
    0
    555 ตอบแบบสุภาพชนสุดๆเลยน้องมันจะมากไปนะ

24. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    เอ้า ใจ เย็นๆ กัน ก่อน

25. สุภาพชนในหน้ากาก ผมเบื่อ

26. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    Ice LoveOnly ช่วนอธิบายที ว่าเรื่อง ที่มา มันเรื่อง อะไร แล้วไอ้ที่โพสน่ะ ขยายความหน่อย จะได้ไม่เข้าใจผิดกัน

27. Supanya Panmen

0
    0
    0
    แล้วอ้างคลับทำไมล่ะค้าบ เหมือนที่บอกคุณกะผมไม่ได้มีปัญหาอะไรกัน ก้ออธิบายมาสิว่ามันเปนยังไง

28. พี่หนุ่มครับ. นัดคุยกันดีกว่าครับ. จะได้เข้าใจกัน. น๊ะๆๆๆๆ

29. Supanya Panmen

0
    0
    0
    เบื่อก้อออกไปค้าบอยู่ก้อขัดใจกันป่าวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้