https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t34.0-12/973395_646715252009641_1250243581_n.jpg?o...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nutto Roj, 13 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nutto Roj

Nutto Roj Guest

0
    0
    0

2. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    ไม่ลบแน่นอน อิอิ

3. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
  4. Nutto Roj

0
    0
    0
    บางทีก็งง ไหนว่าเป็นคนตรงๆ
    ผมเห็นอ้อมไปอ้อมมา สาสสสสสส
    "ใช้หัวคิดกันบ้าง"
    "อ่านแล้วคงเข้าใจนะว่่าหมายถึงใคร"
    แม่งตรง ตรงไหนว่ะ ??? ไอ้ซอกเล็บขบ

5. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
  6. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    แอบมาดู ใจเยนๆกันนะคร้าบ

7. ไอ้โรจน์ ใจเย็นดิฟร่ะ

8. Nutto Roj

0
    0
    0
    555 ผมคนตรงครับ แบบว่าผ่าเหล่าเลย 5555

9. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    -_-" ตรงจิงๆ^^

10. Nutto Roj

0
    0
    0
    ไฝที่ปากมันสั่งให้พูดตรงๆครับ เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน 5555555

11. Nutto Roj

0
    0
    0
    สุดท้ายแล้วพี่ใหญ่เราก็ออกมารับผิดชอบ ส่วนคนที่บอกเป็นคนตรงก็เงียบไม่แสดงความรับผิดชอบเหี้ยไรเลย มึงออกไปจากคลับซะ...ถ้าทัศนะคติไม่ตรงกันก็ไปเถอะคับ เรื่องบางเรื่องถ้าอยากจะแฉเอาให้หมดอย่ามาเงียบเหมือนอมตีนอยู่ครับ สัด !!!!! (พี่น้องในคลับเค้านับถือกันครับ อย่ามาใช้คำพูดเหี้ยๆ โม้ไปเรื่อย).....ขอโทษที่หยาบคายครับ ผมเริ่มจะเดือดล่ะ พอดีผมชอบเสือก!!!

12. โทษนะครับ ก่อนพิม โปรดอ่านก่อนนะจ๊ะ ว่าแถลงอะไรไปแล้ว ^^

13. Nutto Roj

0
    0
    0
    ดูเวลาสิครับอ่านจากการแถลง !!!!
    อย่ามาต่อในนี้เลยครับ มันจะเยอะ

14. Nutto Roj Zaa สุดท้ายแล้วพี่ใหญ่เราก็ออกมารับผิดชอบ ส่วนคนที่บอกเป็นคนตรงก็เงียบไม่แสดงความรับผิดชอบเหี้ยไรเลย มึงออกไปจากคลับซะ...ถ้าทัศนะคติไม่ตรงกันก็ไปเถอะคับ เรื่องบางเรื่องถ้าอยากจะแฉเอาให้หมดอย่ามาเงียบเหมือนอมตีนอยู่ครับ สัด !!!!! (พี่น้องในคลับเค้านับถือกันครับ อย่ามาใช้คำพูดเหี้ยๆ โม้ไปเรื่อย).....ขอโทษที่หยาบคายครับ ผมเริ่มจะเดือดล่ะ พอดีผมชอบเสือก!!!
    about an hour ago via mobile · Like · 2

เวลาแถลง 2 ชั่วโมงที่แล้วครับ ^^ อย่าเยอะ!!

15. Nutto Roj

0
    0
    0
    ผมพิมพ์รับทราบเมื่อ 1 ชม. ที่แล้วคับ

16. Nutto Roj

0
    0
    0
    มันก็ถูกแล้วนี่ครับ ยังไงหว่า งง???

17. Nutto Roj

0
    0
    0
    อย่าเยอะนี่คือ ?????

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้