https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/946974_10151622039114189_192477856_n.jpg?oh...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanathus Taneesan, 13 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >

1. สีเขียวๆ

2. เจาะเองได้ไหมครับ

3. เจาะเอง ได้ หาร้านมีประสบการณ์ หน่อยนะครับ

4. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    อยากจะเอาไปเจาะเหมือนกันคับ เจอร้านจากในเนต อยู่แถวมหาชัย โทรถามเค้าบอกว่า คิวเต็ม ไม่มีกำหนด ไม่งั้นต้องมาจอดทิ้งข้ามคืน -*- ไอผมก็มีรถอยู่คันเดียวซะด้วย พอจะมีร้านอื่นแนะนำมั๊ยคับ ที่แบบว่า ไปจอด ถอด ทำ รอรับได้อ่ะคับผม

5. น้อง นุ มาช่วย หน่อย

6. อ้วนดำอยากเจาะเหรอเดี๊ยวพาไปเจาะ

7. รอเงินเหลือนก่อนอิอิ

8. ถ้าสะดวกขับมาแถวบางนา ข้อความมาหาผมได้เลยครับ หาคิวให้ถอด แล้วเจาะรอใส่กลับได้เลย

9. Emz Musicabutr

0
    0
    0
    มีเซาะร่องด้วยมั๊ยคับ

10. มีครับสบายมาก

11. Emz Musicabutr

0
    0
    0
    แจ๋วเลยคับ ไว้โอกาสอำนวยเมื่อไหร่จะบอกนะคับผม ^ ^

12. บอกล่วงหน้าหน่อยนะครับ ^^

13. Emz Musicabutr

0
    0
    0
    ได้เลยคับผม

จัดไปคร้าบ สบายมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้