ช้อก แก้บ ปรับหนืด สปริง ไอบัค 8000 แพงไปมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bonnzikub Seventh Dec, 13 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ช้อก แก้บ ปรับหนืด สปริง ไอบัค 8000 แพงไปมั้ยคับ

1. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงครับ เบิกใหม่ชุดนี้ น่าจะต้องมี 2หมื่น up

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
  3. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    มือสองเหรอค้าบ ลองดูมีรั่วซึมหรือเปล่า

4. Surachet Dkk

Surachet Dkk Guest

0
    0
    0
  5. ว่าจะขาย แต่ยังไม่ได้ขอรหัสการขายคับ เด๋วพรุ่งนี้ค่อยส่งเอกสาร ไปคร้าบ

6. ราคานี้ ถ้าสภาพแจ่ม ไปไว นะ อิอิ

7. ถูกโฮกเลยนะ

8. คร้าบ ก้กะว่าไม่ต้องต่อให้มากความเด๋วเย้นนี้จะไปขอรหัสการขายสะก่อน

9. ของเทพเลยอ่ะ...

10. ลงขายแล้วคร้าบ ใครสนใจเข้าไปดูในclassify st. คร้าบ

11. ถ้า กทม. ผมขอค่าน้ำมัน500วิ่งไปส่งให้ถึงที่

12. ส่งขนส่งไปเลยครับ ไปรษณีย์ น่าจะแพงเพราะของมีน้ำหนักมาก

13. ใครสนใจเข้าไปดูรายละเอียด ที่ Fb >>classified sunnythailand ได้นะครับ

14. ขอบคุนพี่นุ ที่ช่วยดูแลคร้าบ

15. ขายแล้วครับ

ของดีไปอีก 1 อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้