อยากได้ชุดเบลเดิมไมตี้ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย buay & mix, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buay & mix

buay & mix New Member Member

11
    1
    0
    พี่ๆท่านใดมีชุดเบลเดิมไมตี้บ้างคับพอดีใช้อยู่ดีๆลานข้างในที่เปนสปริงขาดเฉยเลยด้านฝั่งคนขับน่ะครับมีใครขายบ้างข่วยหน่อยนะครับ :)

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รองถามไมตี้ดำดูคับ เค้าน่าจะมี

3. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ตามนั้นครับ

4. buay & mix

buay & mix New Member Member

11
    1
    0
    ขอบคุณครับมีเบอร์โทรเค้าไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้