รบกวนแนะนำชุดบล๊อค จะเอาไว้ติดรถ B11 ซ่อมแซมนิดๆ หน่อยๆ ครับ งบไม่เกิน 2000 บาท...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Worawit Mast, 29 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    รบกวนแนะนำชุดบล๊อค จะเอาไว้ติดรถ B11 ซ่อมแซมนิดๆ หน่อยๆ ครับ งบไม่เกิน 2000 บาท จะมีไหมครับ

2. เด่วรอกลับบ้านถ่ายให้นะคร้าบ

3. คลองถมชุดใหญ่ชุดละ1700-2500

4. ใช้ดีครับ ยี่ห้อนี้ ติดรถไว้เหมือนกัน

5. Worawit Mast

0
    0
    0
  6. Worawit Mast

0
    0
    0
  7. Likhit Tao

Likhit Tao Guest

0
    0
    0
    เคยใช้ koken ของพี่ ดีมาก แต่แพงนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้