แยกทุกอย่างคับ JB det เกียร์ auto ไม่ใช่เครื่องยกลงจ้าาาาา...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Watchara Pranich, 13 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Watchara Pranich

Watchara Pranich Guest

0
    0
    0
    แยกทุกอย่างคับ JB det เกียร์ auto ไม่ใช่เครื่องยกลงจ้าาาาา
    จะรับอะไรแจ้งมาคับ..เว้นท่อนตรงคับ
    ทุกอย่างเป็นของดีคับ ไม่ได้เอาของเสียมาขายจ้า
    0816123397

2. Dek Za

Dek Za Guest

0
    0
    0
    น๊อตยึดโช้คตัวล่าง1ตัว

3. Dek Za

0
    0
    0
    เอาข้างขวาน่ะคับ

4. Dek Za

0
    0
    0
    ขอแบบเกลียวไม่ล้มน่ะ

5. Dek Za

0
    0
    0
    อีกชิ้น ขอจารบีหัวเพลาฝั่งซ้าย หัวในน่ะคับ เหนียวๆไม่เอา ขอแบบเหลวๆเลยจากญี่ปุ่นยิ่งดีคับ เท่าหร่ายยยยยยยย???2รายการ รวมส่งโคราชน่ะคับ ส่งไปรษณีย์ไม่รับ ขนส่งเอกชนไม่รับ รบกวนส่งด้วยตัวเอง เท่าหร่ายยยย

6. Watchara Pranich

Watchara Pranich Guest

0
    0
    0
    ตามรายการที่ท่านจะรับ...ผมพร้อมส่งถึงมือคับ...แต่ขอเวลานิดเพื่อคัดสรรตามที่ต้องการคับ

7. Kamol Chiamsakol

Kamol Chiamsakol Guest

0
    0
    0
    พี่เอริกครับ. ท่อที่ต่อ เทอร์โบกะโบออฟ ที่ผมบอกกับท่อยางจากลิ้นไปอินเตอร์ครับ

เอาลูกสูบพร้อมช้าพก้าน2ลูกจะไปทำคุณไสย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้