สอบถามเรื่อง AirFlow SR20DE ครับผม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย MrPh00ma, 16 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MrPh00ma

MrPh00ma New Member Member

25
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเราสามารถเปลี่ยน AirFlow ให้มีขนาดใหญ่ขึ้นได้รึไม่ครับ

เหตุผลเพราะต้องการที่จะขยายรูรับอากาศวงในให้มีขนาดที่ใหญ่ขึ้นครับ

ทราบมาเบื้องต้นว่าสามารถทำได้แต่ต้องใช้กล่องมาจูนในเรื่องของอากาศด้วย

ขอบคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เข้าใจว่าได้ แต่น่าจะยุ่งยากและไม่คุ้ม

3. MrPh00ma

MrPh00ma New Member Member

25
    0
    0
    โอเคร ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้