ขายของหาไม่ง่าย ของ L70 turbo..หลายชิ้น ของมีเกือบทุกอย่างคับ เว้น ของหายาก...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Watchara Pranich, 15 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Watchara Pranich

Watchara Pranich Guest

0
    0
    0
    ขายของหาไม่ง่าย ของ L70 turbo..หลายชิ้น

ของมีเกือบทุกอย่างคับ เว้น ของหายาก เช่นไฟสปอตไลทเหลี่ยมเหลือง กะ เก๊ะ ..นอกนั้นมีเกือบหมดคับ

ไฟหน้าชา...4499
    ไฟท้ายชา....4499
    กระจกมองข้าง ไม่ใช่ไฟฟ้านะคับ....ปิด
    กะจังหน้า....1999
    กันชนหน้า....จอง
    ฝากรโปงหน้า....4499
    ฝาท้ายครบๆ.....2999
    ประตูทั้งบานซ้ายขวาพร้อมแผงข้างและกระจก..5999
    พรมพื้นดำผืนใหญ่.....2499
    เบาะหน้าหลัง.....4999
    คอลโซลดำพร้อมนาฟิกา วิทยุ สวิทยครบๆ และไมล์ .....7999
    ไมล์ตัว turbo วัดรอบ ...2999
    พวงมาลัย.....2499
    สเกริต...ฝ่ายขวา รวม 4 ชิ้น.....จอง
    งาช้าง.....ปิด
    นาฬิกา...5499
    แบ๊คกาไล้ หลังซ้ายขวาพร้อมฝาปิดเปิด......2999
    มีอีกหลายอย่างนึกไม่ออก เด่วหาเพิ่มอีกจะลงให้คับ....ส่วนรูป..รอทิตหน้าจะไล่ถ่ายให้ดูคับ ตอนนี้ไท่ได้ถ่ายเลย
    ถ้าขายถูกแพงต้องขอโทดด้วยคับ..เพราะผมก็จัดมาไม่ได้ถูกคับ...ขอบคุณมากคับ
    0816123397

2. ไฟเลี้ยวกันชนหน้า

3. Chai Unwanted

Chai Unwanted Guest

0
    0
    0
    ไมล์ตัวauto จอง

4. แก้มเท่าไรครับ

5. คู่ป่าวครับ

6. Watchara Pranich

Watchara Pranich Guest

0
    0
    0
    ซ้าย..ขวา คับ 1คู่

7. สนใจแบ็กกาไล้ หลังซ้ายขวาพร้อมฝาปิดเปิดคับพี่ มีเบาะหน้า-หลังมั้ยคับ

แบ๊กกาไล้ คืออะไรอ่ะครับ งง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้