Admin :: ฝากระโปรงหน้าคาร์บอนที่ใช้กระบวนการสร้างด้วยระบบ Vacuum Infusion...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wisanu Trakarnkeerati, 15 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    Admin :: ฝากระโปรงหน้าคาร์บอนที่ใช้กระบวนการสร้างด้วยระบบ Vacuum Infusion จะได้งานลักษณะนี้นะครับ ใช้ผ้าคาร์บอนล้วนๆ 3 ผืน และแผ่น core materials อีก 1 ผืน ^^

1. สวยหว่ะน้อง

2. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    เมื่อไรจะรับจ๊อบอ่ะครับ รอให้ทำเลย

3. Narong Rvy ยังวุ่นๆอยู่เลยอะครับพี่ ^^ ช่วงนี้ลองเครื่องอยู่

โบตั๋น ปุ๋ย ปุ๋ย ขอบคุนค้าบพี่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้