สอบถามหน่อยพี่ๆเพื่อนๆท่านไหนเคยเอารถไปขายเต้นซ์รถบ้างครับ รถผมnissan b14 1.6 AT...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Songklod Gunlapasuk, 14 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยพี่ๆเพื่อนๆท่านไหนเคยเอารถไปขายเต้นซ์รถบ้างครับ รถผมnissan b14 1.6 AT LPG2ระบบ ชุดแต่งรอบคัน ลงเครื่องเสียงแล้ว เค้าจะให้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

1. ผมเคยลองไปตีราคาดู วางเครื่องทุกอย่าง ให้แค่หลักหมื่นเอง ขายในเวบดีกว่าคับ

2. ขอบคุนครับกลอฟ์ พอดีจะขายคันเก่าครับ เก็บไว้ไม่ค่อยได้ใช้ครับ

3. เคยเหมือนกัน ให้แปดหมื่นถึงแสนนึงตามสภาพรถครับ แล้วแต่เตนท์ด้วยครับ

4. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    สนใจจะขายบอกนะครับ อาเปิด อยู่ เดียวคุยราคาให้ ต้องขับไปให้ดูสภาพก่อน อยู่แถว เทพารักษ์ ศรีนครินทร์ สนใจโทร 088-583-7195

5. ขอบคุนพี่ๆทั้ง2คนเลยนะครับ เดี๋ยวผมส่งรูปไปให้พี่ดูก่อนนะครับ

6. เคยไปให้เต้นตีราคาเค้าให้แค่ แสน ต้นๆครับ

ผมคิดว่าต้องลงขายในเนตดีกว่า จะได้ให้คนที่ต้องการจิงๆ ไปดูแลต่อดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้