เอาความคืบหน้ามาให้ชมครับ เดี๋ยวคืนนี้ตั้งไฟหน้าเสร็จแล้ว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mon Amonsak, 15 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    เอาความคืบหน้ามาให้ชมครับ เดี๋ยวคืนนี้ตั้งไฟหน้าเสร็จแล้ว จะมาบอกขั้นตอนอีกทีครับ(มีเหนื่อยแน่นอนจ้า)

2. ทำเองยากมากมั๊ยครับ

3. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    สำหรับผมถือว่าไม่ยากมากครับ เพราะเตรียมการมาดี อุปกรณ์ครบครัน (ผมเคยหล่อเสาเอ ใส่ลำโพง4นิ้ว อันนั้นเหนื่อยสุดแล้วสำหรับผมครับ)

4. สวยมากครับ

สวยครับรอติดตามผลงานต่อไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้