ขออนุญาติโพสรูปรถนะคับ ตามที่เคยบอกไว้ 555+

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Narongsak ผู้ชายขึ้นดอย, 8 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติโพสรูปรถนะคับ ตามที่เคยบอกไว้ 555+

1. อ่าว ผมก็ไปถ่ายมานะ ฮ๋า ๆ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. ถ้ามีมิตติ้งไม่ไกลมาก แล้วไม่ติดภาระกิจอะไร จะขออนุญาติไปร่วมแจมนะคับ พี่นิว และพี่ๆ ทุกคน 555+

4. อิอิ ไกลครับ มิตติ้งนี้ ไปงานแต่งพี่โยครับ
    เดือน มกรา ก็ไปสวนผึ้งครับ

5. ไม่เป้นไรคับ ไว้โอกาศต่อๆๆๆๆไปคับพี่นิว ยังไงก็แสดงความยินดีกับพี่โยด้วยนะคับ 555+

ครับผมตามสะดวกๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้