https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/q84/s720x720/1045215_150188258510077_978443...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wooddy Jaa, 2 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0

2. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ราคานี้รวมค่าแรงไม่แพงหรอกครับ

3. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    อ่อครับ เผอิญวันนี้ว่างๆ เลยหอบใบเสร็จในเกะ มาลง excel ดูค่าใช้จ่ายซ่อม อต่ง ยาง ล้อ แบต สเกิร์ต ปาเข้าไป เกือบแสนนะเนี่ย 8 ปี นี่ขนาดเคี่ยวๆแล้วน๊า ไม่รวมค่าสีค่าซ่อมตอนอยูในมือ พี่สาวอีก โอย มีรถคันนังค่าตัวลดลง ค่าใช้จ่ายดันเพิ่ม

4. ลูกหมากแท้ ไอ้คำว่าแท้นี่คือ 555 RBI มันไม่ได้ของแท้รถอ่ะ ราคาไม่แพงหรอกครับ 555 ใช้ดีครับ แต่ RBI ใช้ได้ไม่นานก้อพัง

5. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    ต้องใช้ของยี่ห้ออะไรครับคุณตุ้ย ยูรีเทนเลยมั้ยอิอิ

6. RBI บูชปีกนก แนะนำให่ซื้อเชียงกงยกปีกครับราคาปีกละ900บาท ยางแท้ยุ่นเลย ได้ลูกหมากติดมาด้วย

7. ส่วนลูกหมากอันอื่นใช้ 555 ครับ

8. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    อ่อครับ สั่งคุณตุ้ยราคาพิเศษมั้ยอิอิ ไว้รอบหน้าครับ ก่อนนั้นไม่รู้ อีกอย่างที่นครศรี ราคามือสองค่อนข้างแรง

9. นครผมส่งของไปเยอะเลย รวมส่งไปยังถูกกว่าที่นั่นเลย

10. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    ราคารผมไม่ทราบ แต่ร้านเน้น " แท้ๆ " , " อย่างดี "

11. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    เหอๆ ร้านบอกแท้ๆ มะรู้แท้จริงป่าว แท้ร้านนี่คือ 555 นะครับ เกิดใส่ 111 222 ผมก็มะอาจรู้ได้อิอิอิ

12. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    งั้นเด๋วรถช่วงล่างพังเมื่อไหร่ค่อยจัดของคุณตุ้ยละกันนะอิอิ

13. 111 222 333 cera สีมันจะขาวๆครับ 555สีรมดำมีน๊อตอัดจารบีที่ตูดลูกหมาก

14. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    นั่นไง ผมไม่ทันสังเกต แต่ร้านนี้น่าจะเชื่อถือได้ เอาเป็นว่าผมหลับหูหลับตาเชื่อร้านละกันอิอิ เพราะทำไปแล้ว อิอิ แต่ถ้าพวกบุ้ช คุณตุ้ยแนะนำทั้งปีกใช่มั้ยงืมๆๆๆครับ

15. ครับทำไปแล้วอย่าไปซีเรียสครับ ไม่แพงครับราคา

16. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    อิอิ กังวลมากไปไม่ดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้