เสร็จเรียบร้อยครับ สำหรับ B14 d.i.y.projector เอามาให้ติชมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pong Nutto ST, 5 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    เสร็จเรียบร้อยครับ สำหรับ B14 d.i.y.projector เอามาให้ติชมครับ ว่าตาดำกับตาขาวอันไหนสวยกว่ากัน

2. ผมชอบตาสีดำครับ...

3. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    แหร่มเบยครับ สวยๆหล่อๆ งบเท่าไหร่คับ

4. Pong Nutto ST

0
    0
    0
    จบที่4120บาท ครับ ค่าแรงไม่มี เพราะทำเอง (120นี่คือค่าสีดำด้าน)

5. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    เยี่ยมครับ ผมคงทำไม่ได้เยี่ยงนี้ ผมจับอะไรพังทุกงานครับอิอิอิ

6. Pong Nutto ST

0
    0
    0
    ต้องลองครับ ผมก็ทำครั้งแรก ขอให้เครื่องมือครบทำได้สบายๆ

7. Pong Nutto ST

0
    0
    0
    ที่ปรึกษาต้องยกเครดิตให้คุณMon Lunlunlaa ครับ

8. หัวโปรเจ็คเตอร์นี้ซื้อจากไหนครับ

9. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    หล่อตาใส ทั้งคู่เลยเรา แหะๆ

10. พี่มอนเจ้าพ่อdiyอิอิ

11. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    ไม่มีตังซื้อหรือไปจ้างเค้าอะค้าบ แหะๆ เลยต้องทำเอง ดีบ้างเละบ้างปะปนกันไป

12. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    ส่วนตัวผมชอบตาขาวแบบของคุณมอนนะ

13. Pong Nutto ST

0
    0
    0
    http://diyretrofit.igetweb.com/index.php ตามลิ้งค์ไปเลยครับ จะเห็นรถคุณมอนในเวปเลย ขั้นตอนการทำพร้อม แต่อาจมีแตกต่างนิดหน่อย ตรงที่ของผมต้องเจียรแต่งจุดยึดบังคับหลอดให้ตรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้