ประกาศๆ คณะ ขันหมาก พี่โย พบเจอกัน ที่ ปั๊ม ptt แรก เส้น ที่มาจาก ถนนบรมราชชนี ตัดเข้า...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 7 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ประกาศๆ คณะ ขันหมาก พี่โย พบเจอกัน ที่ ปั๊ม ptt แรก เส้น ที่มาจาก ถนนบรมราชชนี ตัดเข้า ถนนเพชรเกษม พอลง สะพานแล้ว ปั๊มแรกเลยนะครับ เวลา ตี 4.00 น.นะครับพี่น้อง ปั๊ม ที่จอดรอ สมาชิก ตอนที่ไป ทริปนครปฐม ครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    คุณคนนี้ใครอ่ะครับ มีใครรู้จักเค้าหรือเปล่าครับ

2. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ว่าแต่...... ตี 4..... @_@"

3. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    หือออออ ตี 4 เลยเหรอ

4. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    จะพยายามตื่นให้ทันครับ

5. ถ้าเจ้ากีต้าร์ตื่นแล้วไม่งอแงก็ ok คร้าบ.......^^

6. เอาตามสะดวกๆนะครับพี่ๆ ใครมาได้ก็มาครับ เจ้าภาพไม่ได้บังคับนะครับ

7. ผมคงตามไปที่โบถส์เลยแล้วกันนะครับ.......^_^

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  9. ตามสะดวก แต่ ขอให้มานะ

รับทราบครับ......^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้