พี่ๆ ใครมีแผงสวิตท์ฝั่งคนขับของ u13 บ้างครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Luzifer Naraki, 13 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Luzifer Naraki

Luzifer Naraki Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ ใครมีแผงสวิตท์ฝั่งคนขับของ u13 บ้างครับ

2. มี ครับ 1000 บาท ไม่รวมส่งครับ

3. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    พี่อยู่แถวไหนครับผม

4. พุทธมลฑลสาย3 ครับ

5. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    ถ้าผมวิ่งไปรับเองได้มั้ยครับ

6. ได้ครับนัดล่วงหน้า 089-4119236 ครับ

7. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. ไม่ต้องโทรมาแล้วนะครับ ผมขายคนอื่นไปแล้วครับ

9. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    กรรม ช้าไป วันนีรถผมแอร์เสียมัวแต่ไปซ่อมแอร์อยู่ขอโทษทีครับ ถ้ามีอีกบอกด้วยนะครับพี่ขอบคุณครับพี่

รับทราบ ตอนแรกนึกว่าคุณโทรมา เพราะให้เบอร์ไป พอส่งของให้จึงรู้ว่าไม่ใช่........เดี๋ยวดูให้นะ แต่เอาจริงเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้