พี่คนไหนมี "หัวฉีด ของเครื่องยนต์ CA-20 สภาพดี" บ้างครับ ผมต้องการซื้อจำนวน 1 ตัวครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Pediococcus Acidilactici, 19 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คนไหนมี "หัวฉีด ของเครื่องยนต์ CA-20 สภาพดี" บ้างครับ ผมต้องการซื้อจำนวน 1 ตัวครับ

1. ไม่งั้นไม่ได้กลับบ้านปีใหม่แน่เลยครับ T_T

2. มีหลายหัว ต้องลองเทียบดู ว่าแต่จะมาเอายังไงละ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    (^_^) ขายรับประแด๊ก ไป 10กว่าปีแล้วครับ

4. ถ้ามาเอาเอง ก็ดัทยาเลยครับ ... มีครบ 4 ปัวแค่ไม่รู้จะถูกใจไหม มาเอาไปเลย ให้ฟรี 555

5. ขอบคุณครับ พี่ว่างเมื่อไรครับ ผมจะนั่งรถทัวร์ไปพัทยา พรุ่งนี้เลยก็ได้ครับ

6. 0867291914 เบอร์ผมครับ เดือดร้อนเรื่องรถจริงๆครับ

7. ส่ง ems ง่ายกว่านะ

8. @Taywada Threesuwan ขอคำตอบด้วยครับพี่ ผมจะได้ไปหาครับ

9. อืม ส่ง ems ง่ายกว่านะ เอา เลขที่บ้านมาเลย

10. ยังไง จะออกจาก กทม โทรบอกผมด้วยนะ

11. กำลังไปหาพี่แล้วครับ

12. เดินทางปลอดภัย นะ

13. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ได้ของแล้วครับ แต่คงได้ใส่ประมาณวันอาทิตย์ ขอบคุณพี่เทวดามากครับ ได้ผลอย่างไรจะมารายงานอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้