มาส่งรูปผลงานหลังจากเปลี่ยนหัวฉีดที่เกิดน้ำมันเชื้อเพลิงรั่วบริเวณพลาสติก (ตรงข้อต่อ)...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Pediococcus Acidilactici, 24 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มาส่งรูปผลงานหลังจากเปลี่ยนหัวฉีดที่เกิดน้ำมันเชื้อเพลิงรั่วบริเวณพลาสติก (ตรงข้อต่อ) กับส่วนโลหะ ครับ (ได้รับอุปการะจากพี่ Taywada Threesuwan) ตอนนี้ประสบปัญหา คือ หัวฉีดยังไม่ค่อยยอมฉีด (ไม่ฉีดเลย) ครับ ต้องรอปลุกวิญญาณขึ้นมาอีก จะมาแจ้งผลให้ทราบต่อไปครับ ขอบคุณครับ

1. เปลี่ยนหลายๆหัวลองดู..

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หลับนาน ปลุกยาก ^_^

3. จริงๆ มันใช้วิธีเอา สายไฟต่อแบต แล้วจี้ ก่อนจะเอาไปใส่ไม่ใช่หรอ ลองดู นะ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อย่าใช้ไฟ 12 volt จี้ตรงนะครับ... มีโอกาสพังสูง...

5. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    Wow

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้