https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/s720x720/1002847_630134946998282_19584932_n...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Narong Rvy, 22 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0

2. เคยเป็นเพราะน้ำมันเครื่องไหลลงไปในช่องหายใจ เวลาเปิดฝาจะเห็น
    ถ้าประกบฝาไม่สนิทหรือสูงเกินไป(ทากาวประเก็นหนาจัด)
    หรือยางตรงที่บอกเสื่อมควันขาวก็จะมาท่วมเลย เปิดประกบใหม่หาย อันนี้ที่เคยเป้นนะ ที่เหลือรอท่านอื่นคร้าบ

3. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    ถ้าแค่นั้นตามนุไปคร๊าบบบ

4. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ยางลูกเต๋า ที่ฝาวาวล์ กรอบรึเปล่า หนุ่ม?

5. นั้นแหละๆ ยางลูกเต๋า เปลี่ยนด้วยเลยมันเข้าทางนี้ที่บอกช่องหายใจอะ

6. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    มี ยาง น้ำเต้าปูปลา อีกด้วยนะ

7. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ของผม GA ใต้ฝาครอบวาวล์ จะมียางสี่เหลี่ยมเล็กๆ เรียกจมูก หายใจ อันละ85 บาท หายเลยวิ่งปกติ sr ไม่รุ้เหมือนกันปะ

8. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
  9. ยางลูกเต๋าครับ ผมเคยโดน

10. เครื่อง SR ไม่มียาง สี่เหลี่ยมแบบที่ว่าครับ ลองเอาไฟฉายส่องด้่านในดูอีกทีสิครับ ว่ายางประกบที่ใส่เข้าไป สนิทดีอยู่หรือป่าว อาจจะไม่สนิท แล้วน้ำมันเครื่องไหลลงไปโดน ท่อไอเสียก้อได้ครับ อิอิ

11. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ลองเอาฝาเก่ามาดู น่าจะแค่ยางรอบฝา กับตรงกลางรอบหัวเทียนครับ พี่ติ่งเปิดอู่มั้ยครับเด๋วพรุ่งนี้เข้าไป

ตามพี่ติ่งไปเลยชัวว์สุดแล้ว ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้