รถสั่นเป็นเจ้าเข้า ช่างบอกวาล์วยันทำไงดีคับ B14 ท้ายแยก ga16 คับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bigamo Narak, 23 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bigamo Narak

Bigamo Narak Guest

0
    0
    0
    รถสั่นเป็นเจ้าเข้า ช่างบอกวาล์วยันทำไงดีคับ B14 ท้ายแยก ga16 คับ

2. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    รอผู้รู้นะครับ ของผมเป็นตอนติดเครื่องทั้งร้อนทั้งเย็น เจ้าเข้าจนเครื่องดับ

3. Bigamo Narak

Bigamo Narak Guest

0
    0
    0
    เหมือนกันคับ ดับเหมือนกัน รอบอยุที่ไม่เกิน500 ตอนนี้แก้ไขเบื้องต้นโดยการจูนแก๊สให้แก่ขึ้นอีกนิดคับ ดีขึ้นมาหน่อย

4. วาล์วยัน ถ้ายันน้อยปรับตั้งวาล์วใหม่ครับ แต่ถ้ายันมากก็ต้องทำบ่าวาล์วใหม่

5. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    อยู่ดีๆเป็นปุ่บปับ หรือมีอาการมาเรื่อยๆครับ ปล. ผมเคยเป็นอาการประมาณนี่ สรุปปั้มติ๊กลาโลกครับ น้ำมันมาเป็นฉี่แมว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้