สวัสดีครับ อยากสอบถามเรื่องไมล์หน่อยครับ อยากให้ความเร็ว กับวัดรอบขึ้นครับ B12...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Peerapong Klaeovigkit, 22 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ อยากสอบถามเรื่องไมล์หน่อยครับ อยากให้ความเร็ว กับวัดรอบขึ้นครับ B12 วางSR20โบ ทำไดเร็กคอย4หัว จะทำยังไงถึงจะใช้วัดรอบกะความเร็วได้ครับ

1. โอ้ คันนี้เจอที่ไทยวัสดุ เจ๋งมากเลยคัฟ

2. ขอบคุณครับคุ้นที่ไหนครับพี่ๆ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จะต่อกับวัดรอบแยก หรือว่าเรือนไมลเดิมครับ ใช้กล่องอะไรอยู่ครับ

อยากต่อกับวัดรอบเดิมติดรถอะครับ กล่องfconครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้