หวัดดีคับ พี่ๆBluebird clup ทุกคน ผม บอมบ์คับ ขอบคุณคับที่รับผมเข้ากลุ่ม Bluebird

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Pongpipat Bombb Simsa, 4 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    หวัดดีคับ พี่ๆBluebird clup ทุกคน ผม บอมบ์คับ ขอบคุณคับที่รับผมเข้ากลุ่ม Bluebird

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมโต้งครับ ยินดีที่รู้จักครับ

2. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    ดีคับผมน้องแจ็คเป็นสมาชิกได้สองเดือนกว่าๆ

3. ตลกแระตาแจ๊ค อิอิ สวัสดี ครับ ผมนิว ครับ

4. สวัสดีครับ พี่ๆ ทุกคน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผม

5. ผมไอช์คับ u12 สีนามตาล

6. คุณ บอมบ์ อยู่แถวไหนครับบ ว่างเชิญมาพบปะกันครับ

7. อยู่ สมุทรปราการ คับผม บางปู

8. ยินดีๆๆครับ

9. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ว้าว!! อยูใกล้กันคับ

10. แก๊งค์บางนา หาเพื่อนแว้ว

11. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ใคร....อะไร....ใกล้.....งง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้