อยากแต่ง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย lloydceta, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lloydceta

lloydceta New Member Member

2
    0
    0
    เพิ่งซื้อ ฝาครอบคาลิเปอร์เบรคแต่ง ที่ทำเลียนแบบBrembo ที่เป็นพลาสติคมาอยากรู้ว่าเขาเอาอะไรติดกับคาลิเปอร์เบรคอันจริงครับ ไม่กล้าติดกลับวิ่งๆ ไป หล่นหาย

2. เอาซิลิโคนดำยิงเลยครับ รับรองอยู่ แต่แห้งช้านะ ตอนผมไปทำรอแห้งตั้ง 3-4 ชั่วโมงแน่ะ
    ความจริงไม่ต้องครอบก้อได้ครับ พ่นสีเอาเลย อยากได้สีอะไร แต่ไหนๆซือมาแล้ว ก้อทำตามที่บอกเลยครับ

3. nung_KZ

nung_KZ New Member Member

67
    0
    0
    พวกฝาคลอบ ส่วนมากจะทำด้วยเรซิ่น ถึงจะหลุด สามารถแตกได้ไม่เป็นอันตรายคับ

แต่เสียของ

4. chiwawa

chiwawa New Member Member

25
    0
    0
    สวยงามคับท่าน...

5. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    ยิงน๊อตตามไปเลย บนล่าง 20x20 เอ้ย!!! อย่างล่ะ 1 ดอก ชัวส์...ใส่มา จะเป็นปีแล้ว 555 โทดครับตอนนี้ถอดไมออก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้