ไฟหน้าตาเพชรซื้อที่ไหนได้ราคาถูกๆมั่งอ่ะครับ ของ B-14 เอาแบบไม่ต้องแปลงอ่ะครับพี่ๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Surat Prapharat, 6 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Surat Prapharat

Surat Prapharat Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้าตาเพชรซื้อที่ไหนได้ราคาถูกๆมั่งอ่ะครับ ของ B-14 เอาแบบไม่ต้องแปลงอ่ะครับพี่ๆ หรือมีท่านไหนสนใจจะขายติดต่อได้นะครับ B-14 ผมตาเหลืองหมดแล้ว อยากได้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ตึกวรจักรชั่นล่างเลยค้าบ ส่วนราคาไม่แน่ใจเปนของไต้หวันนะค้าบ

3. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    อาคารศรีวรจักรเลยครับ ร้านฮง ชั้นล่างสุด 1700-1900 จำราคาไม่แน่นอน มีไฟมุมด้วยนะ

4. Surat Prapharat

0
    0
    0
    เป็นชิ้นเดียวเลยหรอครับ คุณ Mon Lunlunlaa

5. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    โคมกะไฟมุมค้าบ

6. Surat Prapharat

0
    0
    0
    ถามอีกข้อครับ ไม่ต้องแปลงสามารถใส่ได้เลยใช่มั้ยครับ

7. ศรีวรจักร ตามท่านบนไป ชั้นล่างหัวมุมด้านใน ครับ ราคา ถ้าไฟเพชรพร้อมมุม เคยซื้อมา 2200 ครับ

8. ตรงรุ่นเลยครับ ไม่ต้องแปลง ใส่แล้ว หล่อเลย

9. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    เสียดายอยู่ ตจว ที่ร้านเค้ารับส่ง ตจว ป่ะครับ

10. ลองหาร้าน Online ดูครับ น่าจะส่งนะ เด๋วลองหาเบอร์ให้ครับ

11. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    อ่อขอบคุณครับ ป๋ามาน เคยเจอร้านออนไลน์ ขายอยู่ 2400 มั้งครับ ต่างกันค่อนข้างเยอะกับศรีวรจักร 1700 อิอิอิ

12. ใครไปคลองถมก้อฟากซื้อก้อได้

13. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    ได้ครับคุณตุ้ย ตอนนี้ยังพอใช้ได้ อิอิ ไว้มันหมดสภาพยังไง ค่อยรวมๆรายการอีกทีครับ

14. Wooddy Jaa .... 1700 เป็นโคมธรรมดานี่ครับ

15. ตาเพชรผมไปซื้อ วรจักร 2200 หรือ 2100 นี่แหละ จำไม่ได้ครับ เป็นตาเพชรโคมดำครับ

16. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    ธรรมดาเพชร depo ป่ะครับ เท่าที่เคยได้ยิน ไม่แน่ใจนะครับ ตาเพชร ธรรมดา 1700 โคม ดำ 2400 ป่ะครับ ผมก็ยังไม่เคยไปเดินอ่ะครับ ป๋ามาน เท่าที่อ่านเจอจากเพื่อนๆ ST ผิดพลาดประการใดชี้แนะด้วยค้าบ

17. ครับผม ของผม ตาเพชรโคมดำ DEPO ครับ พร้อมมุมเลย

18. ถ้าออนไลน์ขาย 2400 รวมส่งผมว่า ราคาพอรับได้ครับ สำหรับคน ตจว.

19. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    อ่อครับๆ คุ้นๆเหมือนไม่รวมส่งอ่ะดิครับคุณ ป๋ามาน เหอๆ

20. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    ถ้าจำเป็นจริงๆคงต้องยอมนะ ถ้าซื้อผ่านร้านอะไหล่ใน ตจว มันน่าจะบวกอีกทอดเหยียบ 3 พันมั้ง

แน่นอนที่สุดครับ ตจว. 3000 ขึ้นแน่ๆ ครับคุณ Wooddy Jaa

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้