อยากถามไฟหน้าของรถดริฟหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย will, 14 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. will

will New Member Member

5
    0
    0
    คืออยากทราบว่าไฟหน้ารถของคุณนนท์ที่แข่งดริฟที่ลงในหนังสือ GT-R
    (ผมดูจากเล่มที่ 13 ครับ ที่กระพริบ ซ้าย - ขวา สลับกัน :p:) ) คือไฟอะไรครับ สวยดีครับ
    แล้วซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ (ทั้งมือหนึ่งและมือสอง) ใส่กับรถได้ทุกรุ่นหรือเปล่าครับ
    แล้วถ้าใส่เราจะกระพริบไฟขอทางแบบปกติ (ออกสองข้างพร้อมกัน) ได้รึเปล่าครับ
    แล้วถ้าเราจะซื้อหลอดมาเปลี่ยนจะหาซื้อยากแล้วราคาจะแพงมากมั้ยครับ
    แล้วถ้าเราลืมเปลี่ยนมาเป็นแบบปกติแล้วถ้าเกิดตำรวจเค้าเห็นพอดีจะโดนข้อหาอะไรมั้ยครับ:( :eek:

ขอบคุณมากครับ

2. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    สนใจโทรหาเต้อไปครับ 081-834-3008
    ของคุณนนท์ผมไม่แน่ใจว่าเป็นไฟแฟร็ท หรือกระพริบที่ไฟหน้าน่ะครับ
    แต่ถ้าอยากได้แบบรถพยาบาล รถตำรวจเมกา โทรมาได้เลยครับ
    ไม่ต้องเจาะไม่มีหลอดเพิ่ม

แก้ไขล่าสุด: 27 ธันวาคม 2006
  3. stope Light นึเปล่าครับ

4. mamepokko

mamepokko New Member Member

21
    0
    0
    ซื้อมาคู่นึงครับ แต่ต้องเจาะใส่ในโคม
    เลยเจาะใส่ในโคม สปอตไลท์แทน ของจีนแดง คู่ละ 900

5. yong150

yong150 New Member Member

13
    0
    0
    แล้วไฟกระพริใ แบบวิ่งๆข้างหน้าที่ติดตรงกันชนในบางคันที่เป้นสีฟ้ากะแดง หาได้จากที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

6. hiter

153
    2
    0
    เคยเห็นที่ร้าน r style กะร้าน TRC ที่เชียงกงบางนาครับ
    แต่ถ้าอยากได้ราคาถูกหน่อย ที่ อาคารศรีวรจักร ก็มีครับ

7. yong150

yong150 New Member Member

13
    0
    0
    ขอบคุณครับ แต่ว่าศรีวรจักรอ่ะ ร้านไหนหรอครับ

8. hiter

153
    2
    0
    อาคารศรีวรจักร ลองเดินชั้น G ครับ
    มีหลายร้านเปิดโชว์กันหน้าร้านเลย มีหลายแบบหลายสไตท์
    ถ้าจะเอาแบบ น้ำเงินแดง เลยก็มีหลายราคาน่ะครับ ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้