กล่อง sr20det ขับหน้ามันราคาเท่าไหร่ครับ พอดีตัวทรานซีสเตอร์ hf9921 มันแตกอะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โก้ กำน้อกำ, 8 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กล่อง sr20det ขับหน้ามันราคาเท่าไหร่ครับ พอดีตัวทรานซีสเตอร์ hf9921 มันแตกอะครับ รอบเครื่องมันไม่ขึ้น

1. ผมมีกล่องฝาแดงอยุ่ตัว 2000 คับ

2. ใส่ด้วยกันได้เหรอะครับ สงสัย ?

3. มาลองเสียดูเลย ถ้าใช้ได้เอาไปเลย

ได้ของแล้วครับ ขอบคุณครับ ช่างแถวบ้านหาให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้