เสาร์นี้ ออกกันกี่โมงบ้างคร้าบบบบบ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Sukitt Passakul, 8 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เสาร์นี้ ออกกันกี่โมงบ้างคร้าบบบบบ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมออกจากบ้าน 8.30น. ครับ

3. 7.30 ออกจากสุ1000 ครับ แวะเที่ยวไปเรื่อยๆ

4. นัดเจอกันก่อน หรือเจอกันที่สวนผึ้งเลยครับ

5. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ผมเอง ยังไม่รู้ว่าจะได้ออกกี่โมง อาจจะช่วงหัวค่ำ คร้าบ

6. เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ

7. นัดเจอกันก่อนไหม เพราะผมไปไม่ถูก.......^_^

8. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    พรี่โต้จะออกกี่โมงครับ ลองดูว่าใครไปดวลาไล่เลี่ยกันแล้วนัดกันได้เลยครับ

9. ผมไปสายๆ

10. ผมว่าจะออกจากบ้านสัก9โมงใครออกเวลานี้บ้างเดี๋ยวนัดเจอกันครับ......^_^

11. อ่า ใกล้เคียง เจอกันที่ไหนดี

12. ที่ไหนดีอ่ะครับ

13. บ้านโต้อยู่ไหน

14. รามอินทราครับ. เจอแถวนครปฐมก็ได้ครับพี่ เดี๋ยวผมโทรหาพี่อีกที

15. Sri-apai Dujduan

Sri-apai Dujduan Guest

0
    0
    0
    Sukitt Passakul หลานฝากบอกว่าเอาตัวเล็กไปด้วยนะ ^^

16. 10.00-10.30 เจอแถว ถ.เพชรเกษม ปตท. ก่อนถึงทางเข้านครชัยศรี เรียนเชิญทุกท่านด้วยนะครับ จะได้ไปพร้อมๆ กัน

17. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    Dujduan Sri-apai ฮ๊าฟ ตัวเล็กฝากบอกว่าคงไม่ได้ไปคร้าบ อิอิ

18. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ตื่นเต้น

19. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ออก 17:00 ที่ บ้านบึงค้าบ

20. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Print แผนที่และ ไม่น่าหลง ^_^

21. อยากไปๆจัง

^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้