แนะนำสถานที่มิตติ้งหน่อยน่ะคับเพื่อพี่ๆทางคลับจะมาจัดทางอีสานมั่งน่ะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ทศพร เพชรประไพ, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แนะนำสถานที่มิตติ้งหน่อยน่ะคับเพื่อพี่ๆทางคลับจะมาจัดทางอีสานมั่งน่ะคับ

1. น่าไปมากครับ แต่ด้วยระยะทางที่ไกล คงลำบาก ยังไงก็ขอบคุณครับ

2. ถ้ามิตติ้งครั่งหน้าผมจะพยายามไปไห้ได้คับถ้าบ่หลงทางซะก่อนหมด กทม ไปถูกแต่ลาดพร้าวละคับ555

3. จากบ้านผมไป กทม 300กว่าโล ไม่เท่าไร555

4. น่าสนใจครับ

5. ส่วนตัวผมว่าจะไปวันที่ 11 ต.ค. คับพอดีรุ่นพี่เค้าเอารถไปแข่งอะคับเพื่อมีพี่ๆในคลับจะไปบ้างอะคับ

ขอบคุณมากๆ ครับบบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้