ผมใช้ตัวนี้อยู่ แต่แข็งแรงโคตรๆ เบาหวิวเลยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Khongkaphan Araya Siripong, 14 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้ตัวนี้อยู่ แต่แข็งแรงโคตรๆ เบาหวิวเลยครับ

1. ของแท้เปล่าคับ ไม่แท้ระวังแตกนะคับมันอันตราย!

2. มีน้ำยาขัดล้อ ยาง ยังครับ ผมมีจำหน่ายราคาพิเศษ

3. น้ำยาของแท้เปล่าครับ แพงไหม?

4. พิเศษครับต้องแพงดิ 5555555

5. ขัดล้อปลอมให้แท้ได้ไหมครับ ?

ได้ครับ ล้อแท้มาขัดจะโดนสับของปลอมใส่ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้