3 d ขึ้นดอยอินทนน์ไหวไม่ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย kako, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kako

kako New Member Member

15
    0
    0
    3 d ขึ้นดอยอินทนน์ไหวไม่ครับของผมเครื่อง b 16 a เกีย auto น้ำหนักบรรทุกประมาณ 200 กิโลครับ

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ไม่น่ามีปัญหาตอนขึ้นคับ แต่ตอนลงนี่สิคับ ต้องเช็คระบบเบรคให้ดีเลย ถ้าเบรคจานเล็กมีเสียวคับ ถ้าจานใหญ่แล้วก็ไม่มีปัญหา(ถ้าระบบเบรคสมบูรณ์)

ปล.ขาลงยิ่งช้ายิ่งดีคับ น่ากัวมัก ๆ

3. kako

kako New Member Member

15
    0
    0
    ของผมเบรกเดิมของแพ b16 a ครับไหวไมครับผ้าเบรกเบนดริก ไททาเนียมหนาประมาณ 4 mm ครับพอไหงไมครับ

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เบรค B16 ใช้แข่งที่พีระฯ ยังไหวเลยครับ

5. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    ขึ้นได้สบายมาก ตอนขาลงใช้เกียร์ช่วยหน่อย ไม่งั้นมีเบรคไหม้

6. nikirati

nikirati New Member Member

68
    1
    0
    สบายครับ แค่อินทนนท์

สเปคขนาดนี้ แม่ฮ่องสอนยังไหวครับ

ของผม D15B ติดแก็สยังไปถึงแม่ฮ่องสอนเลยครับ ผ้าเบรค เนชั่นแนล ชมพู ครับ

7. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ไหวคับ....ถ้าเป็น B20 ยิ่งมันส์

8. โตสามโคก

โตสามโคก New Member Member

4
    0
    0
    ขาขึ้นสบาย ขาลง Initial D เลยครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้