ฝากพี่นิวดูเล่น แต่คิดว่ามองไรไม่ออกแน่ๆๆ. สรุป ทำตามที่แนะนำแล้ว ไม่รอดครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ศักดิ์สิทธิ แสงจันทร์รุ่ง, 16 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากพี่นิวดูเล่น แต่คิดว่ามองไรไม่ออกแน่ๆๆ. สรุป ทำตามที่แนะนำแล้ว ไม่รอดครับ
    คงต้องจอดเอาไว้ต่อไป T T เหนื่อยใจล่ะ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หรือจะเป็นแค่ Photoelectric Sensor ในจานจ่ายสกปรก หว่า

2. ขัดแล้วครับพี่

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    พี่น้อยได้ใช้ cotton bud เช็ดในซอกของตัว sensor แล้วนะครับพี่

4. ยังครับ แค่เขี่ยขี้เกลือที่เขี้ยวครับ

5. พี่นิวร้องดีใจที่รถผมเสียเหรอ

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนแบตดูยังครับ

7. ยังครับ แต่ต้องพ่วงแบตเอา

8. พี่น้อยเปนไงบ้างครับ

9. ยังไม่ได้ทำต่อเลบครับ

10. เครียดๆ พักไว้ก่อน ไม่อยากทำรถเลย รู้สึกเหนื่อยและแก่เร็ว เฮ้อ!!! ถ้าย้อนกลับไปได้ รถเก่าจะไม่ยุ่งเลย ถอยป้ายแดงทุกปี หนุกกว่า 5555 เพ้อๆๆ

11. เชื่อผมมั๊ยพี่ พวกเราอะ มันแต่งรถเข้าสายเลือดไปแล้ว รถป้ายแดง เดี๋ยวก็หาเรื่องแต่งจนได้ อิอิอิ

ไม่นะ พี่แก่แล้ว วีโก้ยังทำแค่ตอนป้ายแดง พอได้ป้ายดำมาก็เลิกทำแล้ว เดิมๆๆมา6ปีละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้