ร่วมถวายพระพรในหลวงกันหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ตี๋น้อย, 5 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    5 ธันวาแล้วคับขอเชิญพี่ๆน้องๆ ร่วมถวายพระพรในหลวงกันหน่อยครับ

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    แก๊ป คิดถึงพ่อใช่ไหม
    ยังไงพี่ก็ขอให้เอ็งมีความสุขในชีวิต ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานการเรียนการศึกษา ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ สิ่งที่สวยงามนะไอ้น้องชาย

เอ็งมันมีฝีมือการขับรถแข่งนะ แถมรู้จักคิดด้วย เป็นตัวของตัวเองดี ต่อไปเอ็งคงเป็นพ่อที่ดีได้หว่ะ ลูกเอ็งหน่ะแหล่ะเค้าจะมาไหว้เอ็งแล้วอวยพรเอ็งแล้วเอ็งจะมีความสุขที่สุด

แล้วเจอกันไอ้น้องชาย:)

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ขอบคุณพี่เต้ยมากๆครับ ซึ้งครับพูดไม่ออกเลย

4. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    รักในหลวง

ทรงพระเจริญคับ ............. :)

5. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ทรงพระเจริญ ครับ

6. kitttikart

kitttikart Guest

0
    0
    0
    i
    ขอทรงพระเจริญยิ่งๆขึ้น

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    .............

ขอให้ท่านสุขภาพแข็งแรง ขอจงทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

9. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ...ขอพระองค์ทรงพระเจริญ...

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ทีฆายุโก โหตุ มหาราชา

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน เป็นร่มโพธิ์ร่มไทร ชาวไทยตลอดไป
    ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม ขอเดชะ

MSL KARTING CIRCUIT

AIM MOTOR SPORTS 2003 LTD

ขอร่วมถวายพระพรด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้