นักแข่งชื่อดัง กับบ่อน้ำที่ Andy's

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 26 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เมื่อบ่ายวันเสาร์ ที่ผ่านมา แหล่งข่าวในตัวเมืองพัทยา รายงานว่ามีเหตุ รถคาร์ท พุ่งลงน้ำ ที่สนาม พัทยาคาร์ท สปีดเวย์ จึงรุดเข้าตรวจสอบ ที่เกิดเหตุ พบ นักแข่ง รถคาร์ท ทางเรียบชื่อดัง อยู่ในสภาพ เปียกโชก ตั้งแต่หัว จดเท้า แต่งกาย ในชุด เสื้อคอปก กางเกงขาสั้น รองเท้าผ้าใบ ทราบนามต่อมา ชื่อ นาย bob_pws นักแข่ง รถคาร์ท ทางเรียบ ชื่อดัง สังกัดทีม Powerslide:D

จากการ สืบสวน ทราบว่า ระหว่างที่ นาย bob_pws กำลังขับขี่รถคาร์ท อย่างเมามันส์ ด้วยความเร็วสูง โดยไม่แน่ใจว่า หวังจะโชว์สาวๆ หรือโชว์หนุ่มๆ แถวนั้น ไม่ทราบแน่ชัด ก็ เกิด อยาก เล่นน้ำ ขึ้นมาอย่างกระทันหัน จึงขับ รถคาร์ท พุ่งลอยข้ามกองยาง บริเวณ โค้ง ยู เทริน ที่สอง ด้วยความเร็วสูง แล้วพุ่งลงน้ำ ทั้งคัน:D

จากการตรวจสอบ ค่าเสียหายทั้งหมด มีดังนี้

1. เสียค่าเช่าขับ จำนวน 300 บาท
    2. เสียค่าล้างเครื่อง จำนวน 200 บาท
    3. เสียหน้า ประเมินค่ามิได้

2. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    hahahahahaahahaah
    show on the rain

3. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    ผมก็เล่นอยู่วันนั้น5555555
    มีอะไรมาให้ทุกๆคน ดูด้วย!!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2006
  4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่บ๊อบร้อนหรอก๊าบบบบบบ

5. hnun

406
    10
    0
    เคิ้ล Crop เอามาแต่รูป bob หน่อยดิ มะอยากเห็นหน้า คนบางคน

6. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    555+ วันนั้นอากาศมันร้อนมากครับ ฝนไม่ยอมตกครับ

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    Powerslide

สมชื่อจริงๆครับ สุดครับ สุด วันแข่งก็มีโชว์หน้าทางเข้าพิท ไปพัทยายังโชว์ลีลานี้อีกหลอครับคุณBOB
    BOB เทพเจ้าPowerslide

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    สงสัยจะร้อนจัดนะเนี่ย เลยลงอาบน้ำซะ( แล้วสาวที่พาไปด้วย ปลอบใจป่ะ...อิอิ )

9. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    555+ ผมปล่อยไหลละกันไม่แก้ข่าวครับ

10. sh0rtazn11

100
    0
    0
    ปูเหรอคับ p HNUN

11. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    สิ้นสภาพ

อ่าว ไหนบอกชอบอะไรเปียกๆไม่ใช่เหรอ ก็ดีแล้วนี่

12. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    สาหร่ายในบ่อแอนดี้ นี่อร่อยไหมคับ พี่บ๊อบ

13. Bob_powerslide

167
    0
    0
    ขอบอกว่าน้ำมันเน่าเลยครับ มีแต่โคลนดำๆครับ

14. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เอ้า ยืนคุยกันอยู่หลัดๆนี่ไปว่ายน้ำมาแล้วหรือนี่ 55 5

เอ่อ ตาหนุนเจอกระสวยอวกาศหรอ อิ อิ อิ อิ :D (ล้อเล่นนะค้าบบบบบ)

แก้ไขล่าสุด: 27 พฤศจิกายน 2006
  15. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    จัดไป อย่าให้เสีย

16. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    อ่ะ สงสัยอยากขับเรือแหะ

17. hnun

406
    10
    0
    ชะอ้าว :mad: ใอ้นี่นิ เดี๋ย เจอ มะยิงหรอก

ยังไม่หายแค้นเลยนะ กะใอ้มุขเนี้ย

18. sh0rtazn11

100
    0
    0
    กระสวยไรเหรอพี่

19. hnun

406
    10
    0
    ไว้เจอมัน ลองถามดูดิ :mad:

20. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0

อืมๆ มันคืออะไรหลอ

21. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    5 5 5 เอาว่าเป็นมุขแซวเล่นกันเฉยๆ เอาไว้เฉลย ที่ MSL คับ

22. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    อยากรู้ นัทบอกด้วย 555+

ปล. สมฃื่อแล้วเฮียบ๊อบ ตู้ม.............

23. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    กระสวยอวกาศ ก็ไกลกว่าเครื่องบินอ่ะคร๊าบบบ

24. Bob_powerslide

167
    0
    0
    ไม่ได้ powerslide ลงครับ วิ่งตรงๆ hi-speed ลงไปเลยครับ ร้อนจัด

25. Tony_BIS

78
    0
    0
    สงสัยคงเหนียวตัว Go straight

26. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แสดงว่าขับเร็วจริง .......................

27. AoF (PWS)

AoF (PWS) New Member Member

9
    0
    0
    จะโชว์อะดิ โธ่.......................ไม่น่า เสียฟอร์ม สงสัยวันแข่งต้องปักตะไคร้แล้วม้าง..........จะได้ไม่พลาดอีก 55555

28. hnun

406
    10
    0
    ปักตะใคร้ คงไม่พอหรอก ต้องซื้อ โดนัท ถวายเจ้าที่ จะได้ไม่หมุนบ่อยๆ

29. Tony_BIS

78
    0
    0
    ผมว่าตรงบ่อน้ำมันอันตรายนะครับ เพราะไม่รู้ว่าในบ่อมีอะไรบ้าง ถ้าเกิดใครสำลักน้ำผมว่า อาการแย่แน่ๆไม่ต่างจาก big D2B ยังไงไปเล่นกันระวังหน่อยก็ดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้