เบรคมือ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ADEBAYOR, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ADEBAYOR

ADEBAYOR New Member Member

36
    4
    0
    ทำไงให้หนึบขึ้นกว่าเดิมได้มั่งครับ คือมันเบรคๆไม่อยู่เลยคับ ลื่นปลื้ดๆเลย

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    มันตั้งระยะได้ที่ใต้เท้าแขน
    ขออภัยหากผิดพลาด

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ใครมีรูปพร้อมคำอธิบายมั่งมั้ยครับ ผมอยากตั้งเองมั้ง

4. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    มันน่าจะอยุ๋ที่เกรดผ้าเบรคอีกทีนะ ของผมยังลื่นเลยครับ

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ลองตั้งใหม่ดูก่อนครับ
    แต่อย่าตั้งตึงเกินไปล่ะเดี๋ยวรถไม่ไหล(รถอืดๆ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้