ขอบคุนที่รับเข้าคลับนะคับ ผมชื่ออาตคับ แรดอยุ่แถวๆ หนองจอก สุขาสาม สนามบิน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Marut Tasanaprasert, 20 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุนที่รับเข้าคลับนะคับ ผมชื่ออาตคับ แรดอยุ่แถวๆ หนองจอก สุขาสาม สนามบิน แรดไปทั่วครับ เหนรถพี่ๆแต่ละคันเขืนจุง สุดๆทุกคันเลยย รถผมดังดีทุกอย่างครับนกเว้นเครื่องเสียง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ 8)

1. ไม่ต้องเขิลครับ มาได้เลย รถสวยมากก

คุเป้มันสวยตั้งแต่กำเนิดอยุแล้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้