สถานที่ meeting ครั้งที่ 143 ของ BLUEBIRD CLUB. คือ.... สถานีบริการน้ำมัน ปตท....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Yingyos Sookchai, 30 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    สถานที่ meeting ครั้งที่ 143 ของ BLUEBIRD CLUB. คือ.... สถานีบริการน้ำมัน ปตท. ถนนวงแหวนกาญจนาฯ ขาออก ตลิ่งชัน-บางแค พบกันเสาร์นี้ 16.30-18.00น. นะครับ

2. รับทราบครับ......^_^

3. รับทราบๆครับผม

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  5. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    คร้าบบบบ

6. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    เฮือกก วันเสาร์ TT^TT ลืมลางานไว้คับ ต้นเดือนแล้วนี่น่า เมื่อไรผมจะครบ 3 ครั้ง เนี่ย อิอิ

7. อิอิ 3ครั้ง ที่ว่า ต้องติดๆๆกันด้วยนะครับ ตาเมย์ ห้ามขาด

8. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ห๊ะ ตายละผม TT^TT หุหุ งั้นผมอยู่แบบตัวละครลับก็ได้คับ อิอิ

9. 555555555555555555555555....................มาเหอะว่างก็มา...

10. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ว่างตรงเมื่อไหรผมไปแน่ๆ คับพี่นิว ^^a

11. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    เด๋วนี้ผมได้หยุดวันอาทิตย์แทนแล้วคับ จะแลกวันก็ไม่ได้พี่อีกคนติดธุระพอดี >p>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้