ปีใหม่ใครไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย maxtext261, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maxtext261

maxtext261 New Member Member

9
    0
    0
    เพื่อนที่ใช้ นีออน ไปเที่ยวที่ไหนบ้างครับ:teeth:

2. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ไปหาดใหญ่มาครับเพิ่งกลับ ปลอดภัยตลอดการเดินทางกับรถNEONคู่ใจ

3. neoaut

neoaut New Member Member

96
    0
    0
    ไปฟาร์มโชคชัยมาครับ แต่ไม่ได้เอานีออนไป อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2009
  4. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    ไปเที่ยวขอนแก่นมาครับ กับน้องออน คู่ใจ น่ารักสุดๆ

5. mor_maa

mor_maa New Member Member

78
    0
    0
    นี่เลยคับ กทม - เขาค้อ-ทับเบิก-แพร่-น่าน-ลำปาง-เชียงราย....อ่างขาง (จอดไว้ข้างล่างคับ)....เชียงใหม่....กทม รวมระยะทาง 32XX กม

รอบนี้ไป...8 คืน 9 วันครับ ....น้องออน ...ขับกระจาย....พุ่งตลอด....น่ารักที่สุด ไม่งอแง...ไม่ร้อนด้วย

(สงสารตอนขึ้นทับเบิก นี่แหละมีทางชัน และ ทางขรุขรด้วย คับ)..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้