Meeting ครั้งแรกเหรอ....มีพี่เจต,ที,แบงค์มั้ง นั่งคุยกันแถวโกลเด้นเพลสต้นๆเลียบด่วน(^^,)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sith Thavisin, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sith Thavisin

Sith Thavisin Guest

0
    0
    0
    Meeting ครั้งแรกเหรอ....มีพี่เจต,ที,แบงค์มั้ง นั่งคุยกันแถวโกลเด้นเพลสต้นๆเลียบด่วน(^^,)

2. Sith Thavisin

0
    0
    0
    เมื่อซัก10กว่าปีที่แล้ว…..แก่สาดดด ด ด(^^,)

3. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
    สมัยนั้นมีทติ้งเจอกันปาล์มสตีทก่อนตลอดเลยเนอะพี่

4. ตอนนี้ปาล์มสตีทเจ็งแล้้ว

5. Mar Ratchanida

Mar Ratchanida Guest

0
    0
    0
    แก่จังคะพี่สิท!!

6. สีสวยๆ สำหรับถ่ายรูป ผมจำได้

7. รุ่น ตั้งแต่ปี 2499 มาแล้ว สวัสดีคับพี่

8. รวมๆแล้วคลับเราอยู่กันมากี่ปีแล้วอะพี่ ผมนับไม่ถวกเลย

9. Guntump Tumpp

Guntump Tumpp Guest

0
    0
    0
    Club Si มีมีตติ้งมา 10 กว่าปีแล้วเหรอ นานจังครับ

10. Sith Thavisin

0
    0
    0
    นานเหรอออ อ ลุงตั้ม(^^,) Guntump Tumpp

11. ก็ทำเสื้อ ครบรอบ 10 ปีไปแล้วไงครับ ทุกท่าน (อยากเจอรุ่นเก่าๆจังเลย)

12. Guntump Tumpp

0
    0
    0
    แต่ครั้งแรกของผมที่ ปตท วิภาวดี นะครับ ป๋าสิทธิ

13. ครั้งแรกของผมตอนเรียน ปวชครับ คืนนั้นเราสองมองตากัน ..............

14. มีรูปสมัยก่อนมาประกอบไหมพี่ ว้อนอยากเห็น

15. Sith Thavisin

0
    0
    0
    ครั้งแรงของลุงตั้ม....ในปั้มปตท.……ไม่อายฟ้าดินเลย(^^,)

16. ผมไม่เคยคิดเลยนะ ว่าพี่ตั๊มจะทำไรในปั๊ม แถมเป็นครั้งแรกอีก นึกว่าจะต้องโรแมนติกนะเนี้ย

17. Guntump Tumpp

0
    0
    0
    Sith Thavisin Kamolpong Wanthawornprasert ไปเถิดทั้งคู่ ไปสู่ประตูสวรรค์ นะครับ

18. Sith Thavisin

0
    0
    0
    เพลงวัยรุ่น(ร่วงโรย)มากๆเลยลุงตั้ม(^^,)

19. Sarapol Yam

Sarapol Yam Guest

0
    0
    0
    คิดถึง si รุ่นนั้น เจงๆอะ จำได้ตอนไปพีระ ผมได้นอนกะท่านสิทธิ ด้วยอะ 555+

20. Sarapol Yam

Sarapol Yam Guest

0
    0
    0
    ได้เสื้อคลับ si เสื้อสีเหลือง เป็นชุดแรก จากท่านสิทธิ ดีใจมากครับ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้