ไปดื่มเบียร์กันเถอะชาว Rover

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ei_ji, 29 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ei_ji

ei_ji New Member Member

10
    0
    0
    เพื่อนๆ rover club ครับ
    ปลายปีอีกแล้วครับ ลานเบียร์ก็เปิดอีกแล้ว :eek:
    ก้อปายกินเบียร์กันเถอะครับ พี่น้อง!!:p
    จิ ครับ:)

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ไปคับ ไปวันไหนนัดมา อายุไม่ถึงยี่สิบแต่ผมก้สามารถกินเบียด้ายนะคับ อิอิ

3. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ที่ไหนดีล่ะครับ ไม้....รึเปล่า

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไปด้วย

ถึงผมจะไม่กินกะเค้าแต่อยากไปอ่ะ
    แต่งานอย่างนี้พี่โน๊ต กะพี่โอ๊ก TG ไม่พลาด อิอิ

นัดมาเลยคับจิ ถ้าไม่ทำงานไปแน่ๆ:D

5. จิ

จิ Guest

0
    0
    0
    เป็นช่วงเย็นๆ วันเสาร์ ดีไหมครับ เอาแบบสบายๆไม่ต้องรีบ
    สถานที่ ก็ตามสะดวกเลยครับ หน้า central / สวนลุม / SCB
    ผมไปได้ทุกที่ 555
    จิ

6. TG Rover

936
    2
    0
    แก๊ง TG 3คัน ทำงานวันเสาร์เลิก 1ทุ่ม ให้ดีที่ SCB เหมาะสมสุดนะครับ หลายคนบ้านใกล้แถวนั้น

เช็คชื่ออีกที วันศุกร์ดีมั๊ย :cool:

7. TG Rover

936
    2
    0
    ดูวันผิดอ่ะ

จิงๆอ่ะทำงาน ศุกร์เช้า ค่ำจะว่าง กะเสาร์ดึก ที่ว่าวันเสาร์ว่างนั้นไม่ว่างแล้วโทดที
    ลองสรุปกันดูล่ะกันนะครับ แต่พี่เจมี่ชวนไปกินที่เดิมนะ หรือจะไป อิอิ meeting 2nd
    ตอนนี้รถเสร็จไปเยอะแว้ว หุหุ

8. oo

oo New Member Member

36
    0
    0
    วันศุกร์ตอนเย็นก็ดีนะครับ

ที่ SCB ป๊าก ก็ดีเรย ใกล้ด้วย

ว่าแต่ มัน อยู่ตรง สี่แยก รัชดา-ลาดพร้าว ป่าว

9. จิ

จิ Guest

0
    0
    0
    อ่า !!! เงียบกันไปเลย อยากกินเบียร์ จัง

10. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    เมื่อไม่นานผ่านที่ scb เหมือนว่าปีนี้จะไม่มีลานเบียร์น่ะครับ ไม่แน่ใจน่ะครับ
    ยังไงช่วงนี้เริ่มหนาวแล้วก็รีบๆไปกินก่อนที่มันจะไม่หนาวเด้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้