มีใครมีสปริงคู่หน้าเดิมไม่โหลด u12 บ้างไมครับ ขอราคาไม่แพงนะครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ศิริวุฒิ หลักแหลม, 25 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครมีสปริงคู่หน้าเดิมไม่โหลด u12 บ้างไมครับ ขอราคาไม่แพงนะครับ

1. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    เอาตัวเดิมไปตัดเหรอท่าน เลยหาตัวใหม่มาใส่แบบเดิม

2. เค้าตัดก่อนแล้วครับ พอดีซื้อรถมาใหม่ครับ ตอนนี้แย่มากข้างหน้า

3. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    เอาเป็นเจ้าเข้าเลยเหรอครับ ผมเคยคิดจะตัดนะ แต่ว่าลองไปถามว่าสปริงของ U12 หายากนิดๆๆ ลองไปถ้าป๋าเทวาดูครับ

4. Worawot Piyajan

0
    0
    0
  5. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    หาของได้ไว้ๆๆนะครับ

6. ครับ เห็นบอกว่าของ b14 ก็ใส่กันได้ลองหาอยู่

7. ฝากหน่อยนะครับ

8. ผมมีแตาหลังครับ สปริงหลัง

9. ครับ พอดีอยากได้ข้างหน้า ขอบคุณครับ

10. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    สปริงหน้าเบิกใหม่ราคาไม่เท่าไหร่นา แต่ผมไม่แน่ใจว่ามีอยู่ไหม น่าจะมีอยู่

11. ผมเคยดูที่ในเว็บ ตัวนึงน่าจะเกือบพัน

12. ของเบิกนะ เพราะโช๊คยัง พันปลายๆเลยอ่ั

13. จิงๆอยากได้ไม่แพงมาก เพราะซื้อมาสองเดือน ทำเกือบสองหมื่นแล้ว เหลืออีกหลายอย่าง

14. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    2 ข้างเกือบ 2 พัน ผมว่าไม่แรงนะครับ ถ้าตอดว่่าจะใช้ยาวๆ แต่ถ้าใส่ชั่วคราวก็ดูจะแพงไปหน่อย

15. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    แล้วไม่แพงมากนี่ต้องเท่าไหร่ครับ

16. คือเท่าที่รู้มือสองคู่นึงน่าจะไม่เกิน 1000 นะ

17. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    โอเค ครับ เดี๋ยวไปรื้อดูที่บ้าน 55555

18. ขอบคุณครับ

19. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  20. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ระบายบ้างอะไรบ้าง

21. ยังหาอยู่นะ

22. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ยังไม่เจอแต่จำได้ว่ามีิยู่ อิอิ

23. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ขด spring. เท่ากัน แต่ค่า K ของ spring หน้า ของ B13, B14, U11, U12, U13, A32 ไม่เท่ากันนะครับ..^_^

24. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    แต่ ค่า k ของ u12 แบบใช้แล้วไม่รู้เหลือเท่าไหร่นะครับ แห่ะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้