พี่ๆ ครับขอพิกัดอู่ซ่อมรถ NV ที่น่าเชื่อแถวๆ เชียงใหม่หน่อยครับ.......มีพี่ๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nueng Krub, 24 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nueng Krub

Nueng Krub Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ ครับขอพิกัดอู่ซ่อมรถ NV ที่น่าเชื่อแถวๆ เชียงใหม่หน่อยครับ.......มีพี่ๆ ท่านใดพอจะแนะนำๆ ได้บ้างครับ

2. Nueng Krub

0
    0
    0
    ขอบพระคุณครับพี่...พี่ๆ ท่านใดอยู่เชียงใหม่หรือระแวกใกล้เคียงช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบพระคุณอีกครั้งครับ

3. HCs Thipnete

HCs Thipnete Guest

0
    0
    0
    เชียงใหม่แถวไหนครับ

4. Nueng Krub

0
    0
    0
    ผมอยู่แถวๆ หน้า มช. ครับพี่

5. HCs Thipnete

HCs Thipnete Guest

0
    0
    0
    รถเป็นไรครับ อู่อยู่นอกเมืองแถว ๆ สารภี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้