ช่วยด้วย....งานเข้า กระจายเลย ซัดซะ..... สงสัยซีลตรงอเด็ปเตอร์กรอง...แรงดันตก...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 15 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยด้วย....งานเข้า กระจายเลย ซัดซะ..... สงสัยซีลตรงอเด็ปเตอร์กรอง...แรงดันตก ไฟที่เกจโชว์ อิอิอิ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หาผ้าเช็ดพื้นก่อนดีไหมครับ ก่อนที่ผบ.คุณพี่จะมาทำโทษอ่ะครับ ^_^

2. โดนไปแล้วคับ ร้อนๆเลย รอเย็นสักหน่อยก่อน

3. อ้าว...น้องมะนาวสุดหล่อ.....^_^

4. งานมาอีกแล้ว

5. เต็มพื่นเลย...กำ

6. ขายๆๆๆๆ เสียอีกล่ะ 555

7. ยังไม่ได้ทำเลย.... พี่น้อย ตัดใจขายไม่ลง

8. พึ่งรู้ความจริงวันนี้ เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นน่าจะเช้าวันพุธ เมื่อมาทำงาน จอดรถ ขากลับไม่ได้สังเกตุ สตาร์ทรถออกไป หยดเป็นทางยาวถึงป้อมรปภ. แถบซัดซะสนุกถึงบ้าน จบข่าว แต่สตาร์ทติด เมื่อเช้าซัดได้ จะเช็คความปกติยังไงได้บ้างคับ ไม่สบายใจเลย

9. พึ่งเหนื่อยรอบ2 กับการทำความสะอาดที่จอดรถที่โรงงาน ที่ทำ ไม่ใช่หน้าที่นะ แต่อายเค้า ที่จอดรถขึ้นชื่อซะหราเลย น่าอายสิ้นดี

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ดูเรื่องความร้อนเครื่องยนต์และเสียงผิดปกติจากเครื่องยนต์ครับ

ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้