อัพเดท ข้อมูล การเดินทาง การนัดหมายน่อยนะ .. เลื่อนเวลา ตามนี้ครับ สรุป มิตติ้ง กลางปี...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Taywada Threesuwan, 20 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อัพเดท ข้อมูล การเดินทาง การนัดหมายน่อยนะ .. เลื่อนเวลา ตามนี้ครับ สรุป มิตติ้ง กลางปี BB on tour 24 พค 56 คร่าวๆนะครับ 09:00 เจอที่ ปั้ม ปตท แรก หลังจากลงทางด่วน มา เข้าถนนพระราม 2 09:15 ล้อหมุนไปเจอพี่ออด ที่ porto chino 09:45 เจอพี่ออด 10:00 รวมตัวออกเดินทาง จากนั้นก็ ขับตามกันไปหา ร้านนั่งทานข้าว หรือ เเวะตาม ที่น่าไป ดอนหอยหลอด ไว้เาด็จเคี่ย สมาขิรมาทางนี้เยอะ - พี่วา - โต้ง - นุ รอคอนเฟิม - นิว - นนท์ - โต้ ตามมาติดงาน - กล้วย เจอที่ porto chino - พี่ออด ตามมาตอนเที่ยง - เอ ไปทางพระราม 2 - โย ตามไปหลัวเสจธุระ - เจี้ยบ ไปทางไหนแจ้งด้วย - พี่ฝน หลงแล้วโทรมา ใครมีอะไรแจ้งมานะครับ

1. ครับ...ขอบคุณครับ.....^_^

2. ขอบคุณคาับ หมายถึง ไปยังไง แบบไหนครับ

3. เจอทีกัน ปตท. ครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  5. Jeab Som

Jeab Som Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบบ

6. เจอกันที่ porto เลยครับ

7. พี่ๆน้องๆที่ไม่ได้จอง ห้องสามารถไปร่วมกิจกรรม กันได้นะครับเรียนเชิญไปเที่ยวด้วยกัน เช้าเย็นกลับ ก็ได้ครับ เชิญ

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  9. Teetat Khawdee

Teetat Khawdee Guest

0
    0
    0
    เจอกันครับพี่ๆ ...

10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เอ่...... พี่วาจะหลงทางอีกไหมครับพี่...^_^

11. พรุ่งนี้แล้วๆ

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เดี๋ยวเจอกัน

13. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  14. สนุกฝุดฝุด

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  16. ขอบคุณผู้ก่อการ และ สมาชิกทุกท่านครับ

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ถึงบ้านแล้น^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้