SI เรา ปรึกษา และ ช่วยเหลือกัน เสมอ ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Thananonn Bank, 13 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thananonn Bank

Thananonn Bank Guest

0
    0
    0
    SI เรา ปรึกษา และ ช่วยเหลือกัน เสมอ ครับ

2. ได้พี่Natapong Khumroonแนะนำวันนี้ไปซ่อมน่าจะหายละขอบคุณคับพี่ อิอิ

3. ตกลงว่าเป็นที่

4. กล่องคับ

5. ตอนนี้สับรอมใส่กล่องพี่เค้ามาวิ่งได้ปกติเลยคับ รอพี่เค้าเอากล่องเป๊ปไปเช็คว่าอะไรเสีย

6. Thananonn Bank

Thananonn Bank Guest

0
    0
    0
    ขอให้หายไวๆครับ

7. งั้นกล่องไอ้เบสมีปัญหา 555 Thanakit Athibai

8. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    โถ จะบ้าหราตัวเทอออ

9. เมื่อวานเอากล่องเบสไปใส่ รถเป๊ปขึ้นโคส 9

10. แต่ก็ลืมไปไม่ได้ให้เป๊ปเอารถออกไปลอง

สงสัยเพราะว่าไม่ได้สลับรอทด้วยมั้งคับเลยเพี้ยนไปใหญ่ วันนี้เช็คตอนแรกขึ้นโค้ด78 งงเลย5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้