https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p480x480/999260_575920182452929_861113224_n...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Kriang Deus EX, 10 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kriang Deus EX

Kriang Deus EX Guest

0
    0
    0

2. อยู่แถวไหนคับ

3. Kriang Deus EX

0
    0
    0
    รัชดา36ครับ

4. คับผม ของผมก็แตก

5. Kriang Deus EX

0
    0
    0
    แล้วไปเปลี่ยนที่ไหนครับหาที่ไหนได้บ้างครับ

6. เห็นแฟนผมบอกมีร้านตัดกระจกอยู่อะคับ ร้านอยู่แถวบางเขน

7. Kriang Deus EX

0
    0
    0
    ขอรบกวนทราบรายละเอียดหน่อยนะครับประมาณแถวไหนชื่อร้านอะไร ประมาณนี้ครับผมรบกวนหน่อยนะครับ

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ตอนเปลี่ยนกระจกอย่าลืมสอบเทียบมิติในกระจกเก่ากับใหม่ว่าควรเท่ากันหรือใกล้เคียงกันนะครับ ^_^

9. Kriang Deus EX

0
    0
    0
    ถ้าไปซื้อเชียงกงดีกว่าไปตัดไหมครับ

10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ส่วนใหญ่กระจกจากโรงงาน OEM เนื้อและคุณภาพจะดีกว่างานข้างนอกครับ แต่ของเซียงกง ก็ต้องเลือกอ่ะครับว่าอายุปละวภาพอย่าให้โทรมมากนัก

11. Kriang Deus EX

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ สรุปคือผมต้องตัดใหม่หรือซื้อเชียงกงไหนจะเวิคกว่ากันครับผม

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ลองดูงานร้านตัดกระจกก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยตัดสินใจ

13. ส่่วนเรื่องตัดกระจกพอดีคุณพ่อผมเค้ามีกระเดิมติดรถแต่ไม่ได้ใช้เลยขอแก่มาตัดเอาอะคับ ส่วนรายละเอียดร้าน ยังไงรอหน่อยนะคับ เดี่ยวให้แฟนไปดูให้ ผมก็กลัวมันจะหลอกตา

14. Kriang Deus EX

0
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณบอล

15. ไม่ต้องเรียกคุณก็ได้คับ ผมน้าจะอายุน้อยกว่า อิอิ

16. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ผมต้องหาเปลี่ยนบานซ้าย หน้า-หลังเลย มันเป็นดวงๆ เต็มไปหมด :(

17. เปลี่ยนรถเลย ตาเมย์............555

18. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    หุหุ ไม่เอาหรอกคับพี่นิว รัก จะตาย ^^a

19. แบร่ๆๆๆๆๆๆๆ

20. บอล.......ไหนเนี่ย......จำไม่ได้แล้ว

21. ballchy เองคราฟ

22. Kriang Deus EX

0
    0
    0
    พี่นิวครับขอข้อมลูกระจกหน่อยครับพี่

23. ผมก็อยากได้ กระจกเดิมเหมือนกัน

24. Azrul Azizan

Azrul Azizan Guest

0
    0
    0
  25. กระจกมองข้างหริอคับ หรือกระจกประตู ครับ

26. Kriang Deus EX

0
    0
    0
    กระจกมองข้างครับพี่นิวฝั่งขวามือคนขับมันหล่นแตก แตกเฉพาะแผ่นกระจกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้