สอบถามพี่ๆหน่อยครับ รถเวลาเปิดแอร์ มีเสียงจี้ดๆๆ ดังมาก เป็นที่สายพานแอร์ปะครับ แต่ผม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wongsakorn Aon, 7 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wongsakorn Aon

Wongsakorn Aon Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆหน่อยครับ รถเวลาเปิดแอร์ มีเสียงจี้ดๆๆ ดังมาก เป็นที่สายพานแอร์ปะครับ แต่ผม ไปเปลี่ยนสายพานมาแล้ว หายอยุ่2วัน กลับมาดังอีก คราวนี้ดังยาวเลย ไม่เงียบเลย ถ้าไม่ปิดแอร์ เกิดจากไรครับ
    ขอบคุณครับ

2. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คน้ำยาแอร์ดูคับว่าขาดเปล่า

3. ลูกปืนคอมแอร์ป่าวครับ

4. Ninta Bank

Ninta Bank Guest

0
    0
    0
    คงไม่ใช่จากน้ำยาแอร์หรอกคับ รถผมเพิีงเติมน้ำยามาก็มีเสียงเหมือนกัน

5. Wongsakorn Aon

0
    0
    0
    มีใครพอรุ้อีกไหมครับ เปนความรุ้ดีมากเลย

6. Wongsakorn Aon

0
    0
    0
    สายพานพาวเวอ คือไรครับเกี่ยวไหม

7. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ของผมดังตลอดทั้งเปิดและปิด แต่เปิดจะดังกว่า น่าจะเป็นที่ลูกปืนแล้วก็หน้าครัชคอมแอร์เลยครับ ไม่มีงบเปลี่ยนใช้ไปก่อน

ขอเก็บข้อมูลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้