คิดอย่างไรบ้าง....กับเหตุการ์ณลอบวางระเบิดในวันฉลองปีใหม่?

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย levin80, 1 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    คิดอย่างไรบ้าง....กับเหตุการ์ณลอบวางระเบิดในวันฉลองปีใหม่....ตัวผมเองคิดว่าเป็นเหตุการ์ณที่น่าสะเทือนขวัญมากนะครับแต่ถ้าจะพูดกันอีกที่ก็แบบว่าโคตรจะเซ็งเลยอะครับเมาก็ไม่ได้เมาผมไป RCA มา
    ครับที่นั่นก็ไม่มีเหตุการ์ณอะไรอะครับแต่แบบว่าใจมันไม่ได้แล้วอะครับก็เลยไปนั่งทานข้าวแถวเส้นพระราม5ดีกว่า...ไปนั่งแบบชิวๆอะครับ....แต่ก็สงสารและเสียใจด้วยนะครับกับผู้ที่เสียชีวิตไปและผู้ที่ได้รับบาดเจ็บ ปี2006ถือว่าเป็นปีที่ค่อนข้างแย่มากแต่ก็ขอให้อะไรที่มันแย่ๆผ่านไปกับปี2006แล้วก็ขอให้มีแต่สิ่งที่ดีๆเข้ามาในปี2007ให้กับคนไทยทั้งประเทศทุกคนด้วยเถอะครับ

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :p ทักษิณอยู่เบื้องหลังครับงานนี้อะ;)

3. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0
    ท่าทางจะเป็นคนวงในนะตาอ้วน

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อืมคนรึอับดุน นี่น้องอ้วนถามได้ตอบได้ 5555

5. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :D ไม่ชอบ ดุน อะพี่ เปลี่ยนเป็น ดัน แทนได้ไหมอะหนุกกว่านะ;)

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    คุณด่างบ้ากาม 555

7. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    คิดกันได้นะครับแต่ถ้าเจอตัวละก็ผมละขอ....คนแรกเลยนะครับแบบว่าทำให้ชาวกรุงเทพเซ็งกันมากๆเลยอะครับ

8. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    วางหรือไม่วางก้อเมาถึงเช้าอิอิ

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ข อ ใ ห้ โ ร ค ส ง บ สุ ข งั บ

10. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ..........เดี๋ยวมันก็ได้รับกรรมที่ทำเอาไว้ครับ..:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้