ขอเป็นน้องใหม่ด้วยคนครับอิอิ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tle-si, 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    ห่างหายไปจากบอร์ดมานานก็ขอมารายงานตัวครับ น้องใหม่หรือน้องเก่าดีหว่าเรา:D
    น้ำ-ไฟฟ้า-net พึ่งเข้าถึง ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะก๊าป

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    สบายดีรึปล่าวท่าน :D:D:D

3. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ก็สบายดีก๊าปเรื่อยแล้วท่านสบายดีบ่ จะไปทำบุญให้พี่โก้กะพี่ต่ายเมื่อไหร่กันบอกด้วยนะก๊าป จะได้ไปทำบุญด้วยผมเองก็พึ่งจะรู้เรื่องไม่นานมานี้เอง:(

4. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    หายไปเล้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้