ท่อผมมันลั่นน่ารำคาญมั้ยคับ ถ้าใส่เยื้องจะเบากว่านี้มากมั้ย รถผมออโต้ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wooddy Jaa, 9 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    ท่อผมมันลั่นน่ารำคาญมั้ยคับ ถ้าใส่เยื้องจะเบากว่านี้มากมั้ย รถผมออโต้ครับ

2. ไม่ดังเท่ารัยนี่คับเสียงกำลังสวย

3. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เเล้วเต่ความชอบนะครับ ผมว่าเพราะดีนะ ถ้าวิ่งไกลยาวๆๆ ไม่รู้หูอื้อหรือเปล่านะ

4. Biggy Sittichai

Biggy Sittichai Guest

0
    0
    0
    เสียงเพาะดีครับ

5. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    อ่าครับ แรกๆ ก้อดังนะครับไม่ค่อยชอบนะ พอขับมา 3 ปี เอะชักชิน ขับท่อเดิมๆ จะหลับเอา เงียบ แต่หลักๆคืออย่างอัตราเร่งดีขึ้น และอยากเงียบหน่อย เวลาหนีออกจากบ้านจะได้ไม่มีใครรู้ครับ

6. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    มีคนเคยบอกว่า ปากท่อ ถ้าบางๆ เสียงจะดัง อันนี้เท็จจริง หรือเปล่าไม่รุ้นะ

7. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    มันน่าจะอยู่ที่ไส้มันนะครับว่า ตรงเอียง เยื้อง วน ของผมในคลิป ซื้อตอนไม่รุ้เรื่องท่อพัก พอดีของเดิมเหล็กเดิมๆทะลุผุ เลยอยากได้ไม่ผุเอาสแตนเลส ช่างก้อมั่ว บอกไม่ดังๆมีใยแก้ว ไม่แนะนำว่าออโต้ไม่เหมาะใสตรง ผมก้อเลยเขางอกครับเหมือนขับท่อผุมาตลอดอุตส่าห์เสียตังเปลี่ยน

8. ออโต้ต้องไส้เยื้อง ปลายสองชั้นเสียงนุ่มไม่ดังมาก

9. โดนใจวัยโจ๋เลย

10. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    555 คือ ทั้งหมู่บ้าน มีอยู่คันนึง และคันเดียวที่ลั่นทุ่ง และคันนั้นมันคือคันผมนี่แหลัค้าบ 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้